Nhà riêng Cư xá Phú Hòa Q11 12m² 3 tầng - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Cư xá Phú Hòa Q11 12m² 3 tầng - Chính chủ bán

1.95 tỷ
12 m² - 163 triệu/m²

Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
12 m²

Nhà riêng trong cư xá Phú Hòa, ngay đường Lạc Long Quân Q11, nhà mới 3 tầng có ban công, giáp Quận 10, phù hợp gia đình trẻ tìm chỗ an cư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:12m²
  • Bố trí:1 trệt 2 lầu, gồm 2 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, có ban công thoáng mát, không gian sinh hoạt gọn gàng và tiện dụng.
  • Đặc điểm:Nhà mới, kết cấu bê tông kiên cố, nằm trong khu cư xá dân trí tốt, gần ranh Quận 10, hẻm sạch sẽ, yên tĩnh và an ninh.

Tiện ích xung quanh:

  • Kết nối nhanh sang Quận 10 và các khu trung tâm lân cận, thuận tiện đi làm và sinh hoạt hàng ngày.
  • Khu vực xung quanh có nhiều cửa hàng tiện lợi, siêu thị mini và chợ dân sinh, dễ dàng mua sắm nhu yếu phẩm.
  • Gần hệ thống trường học các cấp trong khu vực Quận 11, phù hợp gia đình có con nhỏ đi học.
  • Dễ dàng tiếp cận các bệnh viện, phòng khám và nhà thuốc trong Quận 11, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh, môi trường sống an toàn và văn minh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:1.95 tỷ (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho vợ chồng trẻ hoặc gia đình nhỏ cần một ngôi nhà riêng 3 tầng, ở trung tâm Quận 11 giáp Quận 10, muốn tối ưu chi phí nhưng vẫn ưu tiên không gian sống tiện nghi và an ninh.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được gửi thêm hình ảnh chi tiết, sắp xếp xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp với chủ.