Nhà riêng Cù Chính Lan 71m² giá 4.65 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Cù Chính Lan 71m² giá 4.65 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

4.65 tỷ
71 m² - 65 triệu/m²

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

10 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
71 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà lô góc 3 mặt thoáng cực hiếm tại vị trí đắc địa đường Cù Chính Lan, quận Thanh Khê. Với thiết kế thông minh, không gian tràn ngập ánh sáng tự nhiên, đây là chốn an cư lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:71m²
  • Bố trí:Thiết kế tối ưu với 3 phòng ngủ rộng rãi, đặc biệt có phòng ngủ dưới tầng trệt thuận tiện cho người lớn tuổi.
  • Đặc điểm:Nhà lô góc 3 mặt thoáng, không gian cực kỳ mát mẻ. Nhà mới, thiết kế hiện đại, khách mua chỉ việc xách vali vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Cù Chính Lan chỉ 20m, thuận tiện mua sắm thực phẩm tươi sống mỗi ngày
  • Nằm trong khu dân cư yên tĩnh, dân trí cao, an ninh đảm bảo
  • Gần các trường học các cấp tại quận Thanh Khê, thuận tiện cho việc đưa đón con em
  • Cách trục đường lớn chỉ 1 căn nhà, di chuyển vào trung tâm thành phố Đà Nẵng cực kỳ nhanh chóng
  • Gần hệ thống cửa hàng tiện lợi, tiệm thuốc và các dịch vụ thiết yếu xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:4.65 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà vô cùng phù hợp với các gia đình đa thế hệ cần phòng ngủ dưới tầng trệt, những khách hàng yêu thích không gian sống thoáng đãng, nhiều ánh sáng tự nhiên hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản vị trí đẹp tại Thanh Khê.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp. Đừng bỏ lỡ căn nhà đẹp với giá tốt nhất khu vực này!