Nhà riêng Cổ Nhuế 121m² 27.8 tỷ - Lô góc ô tô tránh, xây CCMN cực đỉnh | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Cổ Nhuế 121m² 27.8 tỷ - Lô góc ô tô tránh, xây CCMN cực đỉnh

27.8 tỷ
121 m² - 230 triệu/m²

Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

27 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
121 m²

Lô đất vàng lô góc 2 mặt thoáng, ô tô tránh, ngay sát trục Phạm Văn Đồng - Cơ hội tuyệt vời để xây tòa CCMN hoặc văn phòng sinh lời ngay lập tức!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:121m² (Sổ đỏ 100m², diện tích lưu không 21m²)
  • Bố trí:Nhà 4 tầng khung cột chắc chắn, hiện có sẵn dãy nhà cấp 4 đang cho thuê tạo dòng tiền
  • Đặc điểm:Mặt tiền 6.2m nở hậu, lô góc 2 mặt thoáng, ngõ rộng ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm, cách mặt phố chỉ 10m

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trục đường lớn Phạm Văn Đồng chỉ 30m, giao thông kết nối cực kỳ thuận tiện
  • Gần trường Đại học Công nghiệp Hà Nội, cực kỳ tiềm năng để kinh doanh căn hộ dịch vụ (CCMN)
  • Gần chợ Cổ Nhuế, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm và sinh hoạt hàng ngày
  • Khu vực dân cư đông đúc, hạ tầng đồng bộ, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:27.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư muốn xây tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ (CCMN) 7-8 tầng có thang máy hoặc khách mua xây mới để vừa ở vừa kinh doanh.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá chính chủ!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội