Nhà riêng CMT8 Q10 44m² giá 7,2 tỷ – Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng CMT8 Q10 44m² giá 7,2 tỷ – Ô tô vào tận nhà

7.2 tỷ
44 m² - 164 triệu/m²

Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
44 m²

Nhà riêng trung tâm Quận 10 trên trục Cách Mạng Tháng 8, dòng tiền cho thuê ổn định 15 triệu/tháng, xe hơi dừng trước cửa, cơ hội hiếm trong tầm 7,2 tỷ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44m²
  • Bố trí: Không gian thiết kế linh hoạt, dễ bố trí phòng khách, bếp và phòng ngủ, phù hợp vừa ở vừa cho thuê giữ tiền.
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi tới nhà, khu dân cư hiện hữu, đang có sẵn hợp đồng cho thuê khoảng 15 triệu/tháng, phù hợp khách mua đầu tư hoặc gia đình muốn sở hữu nhà trung tâm.

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí trung tâm Quận 10, thuận tiện kết nối nhanh đến Quận 1, 3, 5 và các khu vực lân cận.
  • Khu dân cư sầm uất với nhiều cửa hàng, quán ăn, cà phê và siêu thị mini phục vụ nhu cầu hằng ngày.
  • Gần các tuyến đường lớn và phương tiện công cộng, di chuyển thuận tiện bằng xe máy, ô tô hoặc xe buýt.
  • Khu vực phát triển, dân trí tốt, an ninh đảm bảo, phù hợp an cư lâu dài hoặc khai thác cho thuê ổn định.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 7,2 tỷ (có thể thương lượng thêm với khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho nhà đầu tư tìm sản phẩm có dòng tiền cho thuê sẵn, hoặc gia đình trẻ cần nhà trung tâm tiện đi làm, có thể vừa ở vừa cho thuê một phần để tối ưu chi phí.

Liên hệ:

Nếu quan tâm bất động sản này, hãy để lại thông tin hoặc nhắn tin qua hệ thống để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ xem nhà trong thời gian sớm nhất.