Nhà riêng Chùa Võ Dương Nội 31m² giá 6.75 tỷ - Thiết kế hiện đại | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Chùa Võ Dương Nội 31m² giá 6.75 tỷ - Thiết kế hiện đại

6.75 tỷ
31 m² - 218 triệu/m²

Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

13 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
31 m²

Thiết kế hiện đại, sẵn sàng đón chủ nhân mới!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:31m²
  • Bố trí:4 tầng, mặt tiền 4m, gồm 3 phòng ngủ rộng rãi
  • Đặc điểm:Nhà xây dựng chắc chắn, công năng tối ưu, không gian sống thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học và THCS Dương Nội, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ dân sinh Dương Nội chỉ vài phút di chuyển, mua sắm tiện lợi
  • Gần khu đô thị Văn Phú với đầy đủ tiện ích, công viên và cây xanh
  • Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh chóng ra các trục đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.75 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian an cư ổn định tại khu vực Hà Đông sầm uất.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng chính chủ!