3 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà riêng Chùa Quỳnh Hai Bà Trưng 34m² 12 tỷ - Chính chủ bán
12 tỷ
34.6 m² - 347 triệu/m²
Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
34.6 m²
Nhà mới Chùa Quỳnh sẵn sàng ở ngay, bố trí thông minh giúp gia đình nhỏ thoải mái trong khu dân cư trung tâm yên tĩnh.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:34.6m²
- Bố trí:3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, ngôi nhà ống nhiều ánh sáng và thông gió tự nhiên
- Đặc điểm:Nhà mới xây, kết cấu chắc chắn, pháp lý sổ đỏ chính chủ, chỉ việc xách vali vào ở
Tiện ích xung quanh:
- Chỉ 500m đến Bệnh viện Bạch Mai, đáp ứng nhu cầu khám chữa bệnh nhanh chóng
- Gần chợ Bạch Mai và các cửa hàng tiện lợi phục vụ mua sắm hàng ngày
- Trong vòng 1km có Đại học Bách khoa Hà Nội và Đại học Kinh tế Quốc dân, thuận tiện cho phụ huynh và sinh viên
- Tiếp giáp đường Thanh Nhàn và Trần Khát Chân giúp dễ dàng kết nối xuống phố cổ và các tuyến Metro
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:12 tỷ
Phù hợp với ai:
Gia đình nhỏ, vợ chồng trẻ muốn an cư gần trung tâm hoặc chuyên gia cần ở gần cơ quan tại quận Hai Bà Trưng.
Liên hệ:
Đặt lịch xem nhà ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mới giữa trung tâm Hai Bà Trưng.
Email: cskh@tongkhobds.com
Vị trí
Địa chỉ: Phố Chùa Quỳnh, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tỉnh/Thành: Hà Nội