Nhà riêng Chùa Bộc, Đống Đa 41m² giá 13.8 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, gần mặt phố! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Chùa Bộc, Đống Đa 41m² giá 13.8 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, gần mặt phố!

13.8 tỷ
41 m² - 337 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
41 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại phố Chùa Bộc, Đống Đa, Hà Nội! Với diện tích 41m², ngôi nhà này nằm ở vị trí cực kỳ đắc địa, chỉ vài bước ra mặt phố, thuận tiện cho mọi hoạt động kinh doanh và sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m²
  • Bố trí: Không gian thông thoáng, thiết kế hợp lý, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê.
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, sẵn sàng giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư Phạm Ngọc Thạch, thuận tiện di chuyển tới các khu vực lân cận.
  • Cách các trường học, bệnh viện chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Gần các trung tâm thương mại, chợ truyền thống, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm và giải trí.
  • Ngõ thông thoáng, an ninh tốt, chiếc xe máy có thể vào tận nơi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ, hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản giá trị tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà tại khu vực VIP này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.