Nhà riêng chính chủ Quận 8 39m² giá 4.98 tỷ - Vị trí đắc địa, an ninh tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng chính chủ Quận 8 39m² giá 4.98 tỷ - Vị trí đắc địa, an ninh tốt!

4.98 tỷ
39 m² - 128 triệu/m²

Chánh Hưng, Quận 8, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
39 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà chính chủ tại quận 8, nơi lý tưởng cho cuộc sống gia đình an yên giữa lòng thành phố. Với vị trí đắc địa chỉ cách cầu Chữ Y chỉ 2 phút và Quận 1 chỉ mất 5 phút di chuyển, đây sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho những ai cần sự thuận tiện trong cuộc sống hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:39m² (nở hậu nhẹ)
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm:Hẻm sạch sẽ, an ninh yên tĩnh, hàng xóm thân thiện

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Nguyễn Thị Tần chỉ 100m, thuận tiện di chuyển
  • Gần các địa điểm hành chính như Ủy ban Phường Chánh Hưng
  • Chỉ mất 5-10 phút đến trường tiểu học và THCS
  • Gần bệnh viện Quận 8 và Bệnh viện Đa khoa Quốc Tế Sài Gòn
  • Đại học Tôn Đức Thắng và RMIT gần đó, thuận tiện cho việc học tập
  • TTTM Parc Mall chỉ cách nhà vài phút đi bộ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:4.980 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh và gần gũi với cộng đồng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này!