Nhà riêng Cầu Diễn 42m² giá 8.8 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Cầu Diễn 42m² giá 8.8 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

8.8 tỷ
42 m² - 210 triệu/m²

Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
42 m²

Sở hữu ngay căn nhà tâm huyết tại khu vực Cầu Diễn, Nam Từ Liêm với thiết kế kiên cố và vị trí đắc địa. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ mong muốn an cư lạc nghiệp hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm tài sản giữ tiền ổn định tại khu vực có nhu cầu thuê cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m² (diện tích thực tế 3.6m mặt tiền).
  • Bố trí: Nhà 4 tầng thiết kế tối ưu với 5 phòng ngủ, cầu thang và khu vệ sinh ở giữa.
  • Đặc điểm: Nhà do chủ tự tay xây dựng cực kỳ kiên cố, đất ở đô thị sử dụng lâu dài, sổ đỏ riêng biệt, pháp lý minh bạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Cầu Diễn, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Cách bến xe Mỹ Đình chỉ khoảng 1.5km, thuận lợi cho việc đi lại liên tỉnh.
  • Tiếp cận nhanh chóng hệ thống trường học các cấp tại khu vực Nam Từ Liêm.
  • Dễ dàng di chuyển vào các trục đường huyết mạch như Hồ Tùng Mậu, Xuân Thủy và Phạm Hùng.
  • Khu vực dân trí cao, hàng xóm thân thiện và an ninh được đảm bảo.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.8 tỷ VND (còn thương lượng cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình trẻ tìm kiếm nơi an cư lâu dài, hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm có khả năng cho thuê tốt, dễ thanh khoản nhờ vị trí đắc địa tại cửa ngõ phía Tây Thủ đô.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp tại trung tâm Cầu Diễn. Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!