Nhà riêng Cầu Diễn 35m² giá 6.5 tỷ - Thiết kế hiện đại, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Cầu Diễn 35m² giá 6.5 tỷ - Thiết kế hiện đại, sẵn sàng vào ở!

6.5 tỷ
35 m² - 186 triệu/m²

Bắc Từ Liêm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
35 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời tại Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm! Với diện tích 35m² và 5 tầng, căn nhà này không chỉ có thiết kế hiện đại mà còn đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho bạn và gia đình chuyển vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 4 phòng tắm
  • Đặc điểm: Mặt tiền 3.5m, ngõ vào 3m, không gian thoáng đãng trước sau, phù hợp cho kinh doanh hoặc cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Cao đẳng Công nghiệp In, dễ dàng cho việc học tập của con em bạn.
  • Cách Quốc lộ 32 chỉ 30m, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Gần các trường học các cấp chuẩn quốc gia, đảm bảo môi trường giáo dục tốt nhất.
  • Cách ga tàu điện chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho việc di chuyển.
  • Gần Ủy ban phường, đảm bảo an ninh và các dịch vụ công cộng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi, hiện đại và thuận tiện. Ngoài ra, đây cũng là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai muốn kinh doanh hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam