Nhà riêng Cầu Bươu 35m² - 4 tầng - Giá 3.95 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Cầu Bươu 35m² - 4 tầng - Giá 3.95 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

3.95 tỷ
35 m² - 113 triệu/m²

Xã Tân Triều, Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội

7 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
35 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà đẹp tại khu vực Cầu Bươu, Thanh Trì với mức giá cực kỳ hợp lý. Căn nhà được thiết kế tối ưu công năng, không gian thoáng đãng, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới về ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: Kết cấu 4 tầng kiên cố, bao gồm 3 phòng ngủ rộng rãi, phòng khách và bếp hiện đại.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng chắc chắn, không gian sống yên tĩnh, pháp lý rõ ràng, đóng thuế đầy đủ hàng năm, hồ sơ sẵn sàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học và THCS Tân Triều, thuận tiện đưa đón con em đi học
  • Cách chợ Cầu Bươu chỉ vài phút di chuyển, dễ dàng mua sắm thực phẩm tươi sống
  • Cách bệnh viện K cơ sở Tân Triều khoảng 1km, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Nằm gần trục đường lớn, dễ dàng kết nối vào trung tâm thành phố qua đường Nguyễn Xiển - Xa La
  • Khu vực dân cư văn minh, an ninh tốt, gần nhiều cửa hàng tiện lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.95 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống ổn định tại khu vực Thanh Trì với mức tài chính hợp lý, hoặc những nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm có tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp trong thời gian sớm nhất.