Nhà riêng Cát Linh Đống Đa 20m² giá 5.25 tỷ - Thiết kế đẹp, giao dịch ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Cát Linh Đống Đa 20m² giá 5.25 tỷ - Thiết kế đẹp, giao dịch ngay!

5.25 tỷ
20 m² - 263 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
20 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại Cát Linh, Đống Đa. Với thiết kế hiện đại và vị trí trung tâm, ngôi nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 20m²
  • Bố trí: Tầng 1 gồm để xe, bếp và WC; Tầng 2 là phòng khách; Tầng 3 có 1 phòng ngủ và WC; Tầng 4 có thêm 1 phòng ngủ; Tầng 5 là tum phơi đồ.
  • Đặc điểm: Nhà 5 tầng, nội thất hoàn thiện đẹp long lanh, có sổ đỏ vuông vức, pháp lý rõ ràng, giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách mặt phố Cát Linh 30m, thuận tiện cho việc đi lại.
  • Gần Văn Miếu, Bệnh viện Xanh Pôn, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ y tế và giáo dục.
  • 5 phút di chuyển đến Hồ Tây và Lăng Bác, không gian sống thoáng đãng và gần gũi với thiên nhiên.
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình và người đi làm.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.25 tỷ VND (có thương lượng).

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này sẽ là lựa chọn lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản chất lượng tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội