Nhà riêng Cát Lái, TP Thủ Đức 36.9m² - Ô tô vào tận nhà, Sổ hồng sẵn! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Cát Lái, TP Thủ Đức 36.9m² - Ô tô vào tận nhà, Sổ hồng sẵn!

5.994 tỷ
37 m² - 162 triệu/m²

Phường Cát Lái, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
37 m²

Tìm kiếm tổ ấm lý tưởng tại TP Thủ Đức? Ngôi nhà mới xây 3 tầng với hẻm ô tô tại Cát Lái sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:36.9m²
  • Bố trí:Nhà trệt, 2 lầu, sân thượng. Gồm 4 phòng ngủ và 3 phòng vệ sinh tiện nghi.
  • Đặc điểm:Thiết kế hiện đại, mới xây dựng, nội thất cơ bản, sẵn sàng dọn vào ở. Đặc biệt nở hậu 4m mang lại tài lộc. Hướng Đông Bắc mát mẻ. Pháp lý sổ hồng hoàn công, giao dịch an toàn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường THCS Cát Lái và Trường Tiểu học Cát Lái, thuận tiện cho việc học của con em.
  • Cách Chợ Cát Lái chỉ vài phút di chuyển, đảm bảo nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng kết nối với đường Nguyễn Thị Định, trục đường huyết mạch của khu vực.
  • Trong khu dân cư hiện hữu, an ninh và đầy đủ tiện ích sinh hoạt.
  • Thuận tiện di chuyển đến Bệnh viện Lê Văn Thịnh (Quận 2 cũ) khi cần.
  • Tiếp cận nhanh chóng Cảng Cát Lái, phù hợp cho những ai làm việc tại đây.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.994 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Gia đình trẻ mong muốn an cư tại khu vực Thủ Đức sầm uất. Những ai tìm kiếm một ngôi nhà mới xây, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng dọn vào ở ngay. Khách hàng ưu tiên sự tiện lợi với hẻm xe hơi và gần các tiện ích thiết yếu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.