Nhà riêng Bùi Xương Trạch 33m² giá 7.25 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Bùi Xương Trạch 33m² giá 7.25 tỷ - Chính chủ bán

7.25 tỷ
33 m² - 220 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
33 m²

Nhà riêng hiếm bán tại Bùi Xương Trạch, trung tâm Thanh Xuân, ngõ ba gác thoáng, cách ô tô tránh chỉ khoảng 70m, phù hợp gia đình muốn an cư lâu dài và đầu tư đón quy hoạch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:33m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng, thiết kế 4 phòng ngủ, phù hợp gia đình nhiều thế hệ; mặt tiền khoảng 3.8m, ngõ rộng xe ba gác ra vào, cách khoảng 70m là đường ô tô tránh.
  • Đặc điểm:Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng; khu dân cư đông đúc, an ninh tốt; nhà gần mặt phố, sau quy hoạch ra gần đường lớn, tiềm năng tăng giá tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư trung tâm quận Thanh Xuân, xung quanh nhiều cửa hàng, dịch vụ, ăn uống sầm uất.
  • Thuận tiện sinh hoạt hàng ngày với chợ, siêu thị mini và cửa hàng tiện lợi trong bán kính ngắn.
  • Khu vực có nhiều trường học các cấp và nhà trẻ, phù hợp gia đình có con nhỏ.
  • Hạ tầng giao thông phát triển, dễ dàng kết nối tới các trục đường chính và khu vực nội thành.
  • Môi trường sống an ninh, dân trí tốt, hàng xóm thân thiện, yên tâm ở lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7.25 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ hoặc gia đình nhiều thế hệ đang tìm nhà ở lâu dài tại trung tâm Thanh Xuân, ưu tiên bất động sản có pháp lý rõ ràng, ngõ rộng thuận tiện đi lại và tiềm năng tăng giá tốt theo quy hoạch.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt với chính chủ trước khi căn nhà đẹp này có người đặt mua.