Nhà riêng Bùi Xương Trạch 136.8m² giá 22 tỷ - Thanh khoản tốt, có thể chia 2 căn! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Bùi Xương Trạch 136.8m² giá 22 tỷ - Thanh khoản tốt, có thể chia 2 căn!

22 tỷ
136.8 m² - 161 triệu/m²

Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
136.8 m²

Chào mừng đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà siêu rộng tại Bùi Xương Trạch! Với diện tích lên đến 136.8m², ngôi nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư tuyệt vời khi có thể chia thành 2 căn riêng biệt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 136.8m² (có thể chia thành 2 căn)
  • Bố trí: 2 lối đi riêng biệt, mặt tiền 4m/căn
  • Đặc điểm: Ngõ rộng, thanh khoản tốt, phù hợp để ở hoặc đầu tư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Ngã Tư Sở, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Nhiều trường đại học nổi tiếng xung quanh, phù hợp cho gia đình có con em đang học đại học
  • Hệ thống tiện ích đầy đủ: chợ, siêu thị, bệnh viện, và trường học trong bán kính gần
  • Ngõ rộng, dễ dàng cho việc di chuyển ô tô và xe máy

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này lý tưởng cho những gia đình tìm kiếm không gian sống rộng rãi, hoặc nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng từ việc chia căn và cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!