Nhà riêng Bùi Thị Xuân Tân Bình 20m² 2.99 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Bùi Thị Xuân Tân Bình 20m² 2.99 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

2.99 tỷ
20 m² - 150 triệu/m²

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

18 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
20 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà nhỏ xinh ngay trung tâm Tân Bình với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Căn nhà tọa lạc tại vị trí đắc địa, không gian sống ấm cúng, phù hợp cho gia đình trẻ hoặc khách hàng mua đầu tư giữ tiền.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 20m²
  • Bố trí: Nhà thiết kế trệt, lầu với 2 phòng ngủ thoáng mát, không dính quy hoạch lộ giới.
  • Đặc điểm: Nhà chính chủ, sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, không lỗi phong thủy, sẵn sàng sang tên công chứng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Phạm Văn Hai chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện mua sắm thực phẩm tươi sống hàng ngày.
  • Gần bờ kè đường Trường Sa, không gian lý tưởng để tập thể dục và tận hưởng không khí trong lành.
  • Kết nối giao thông thuận tiện đi về trung tâm Quận 1, Quận 3 qua các trục đường huyết mạch.
  • Gần hệ thống trường học các cấp và bệnh viện lớn tại khu vực Tân Bình.
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, văn minh và yên tĩnh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.99 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn hoàn hảo cho những cặp vợ chồng trẻ mới cưới, người độc thân muốn sở hữu không gian riêng tư tại trung tâm, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm có tính thanh khoản cao, dễ dàng cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà giá tốt nhất khu vực. Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp trong hôm nay!