Nhà riêng Bùi Đức Sơn, Hà Thanh 64m² giá 3.62 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Bùi Đức Sơn, Hà Thanh 64m² giá 3.62 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

3.62 tỷ
64 m² - 57 triệu/m²

Phường Hà Thanh, Thành phố Quảng Ngãi, Tỉnh Quảng Ngãi

28 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
64 m²

Nhà riêng tại Bùi Đức Sơn, Hà Thanh cực đẹp, đón gió Đông Nam mát mẻ, đường rộng ô tô vào tận cửa, pháp lý sổ hồng chính chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:64m² (ngang 4m)
  • Bố trí:Nhà dân cư hiện hữu, không gian yên tĩnh
  • Đặc điểm:Hướng Đông Nam thoáng mát, đường rộng ô tô di chuyển thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hà Thanh, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Gần các trường học các cấp tại phường Hà Thanh, an tâm cho con em đi học
  • Cách trung tâm Thành phố Quảng Ngãi chỉ vài phút di chuyển
  • Gần Trạm y tế phường Hà Thanh, đảm bảo chăm sóc sức khỏe nhanh chóng
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt và cực kỳ yên tĩnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.62 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình muốn tìm không gian sống yên tĩnh, thoáng mát hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có tiềm năng tại TP. Quảng Ngãi.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận giá ưu đãi nhất!