Nhà riêng Bình Thạnh 84m² giá 6.75 tỷ - Vị trí VIP đối diện chợ Bà Chiểu | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Bình Thạnh 84m² giá 6.75 tỷ - Vị trí VIP đối diện chợ Bà Chiểu

6.75 tỷ
84 m² - 80 triệu/m²

Phường 12, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

1 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
84 m²

Cơ hội sở hữu siêu phẩm nhà phố tại vị trí đắc địa bậc nhất quận Bình Thạnh. Căn nhà tọa lạc tại góc đường Phan Đăng Lưu và Lê Quang Định, ngay đối diện chợ Bà Chiểu, mang đến sự tiện lợi tối đa cho cuộc sống hiện đại và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 84m² (6m x 14m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 lầu bao gồm 2 phòng ngủ rộng rãi, 3 nhà vệ sinh tiện nghi.
  • Đặc điểm: Nhà có sân riêng biệt, sức chứa lớn từ 10-15 xe máy, rất thuận tiện cho gia đình đông người hoặc kết hợp kinh doanh tại gia.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện chợ Bà Chiểu, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Cách bệnh viện Nhân dân Gia Định chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần các trường đại học lớn như ĐH Mỹ thuật, ĐH Văn Lang
  • Dễ dàng kết nối với các quận trung tâm qua trục đường Phan Đăng Lưu
  • Nằm trong khu vực an ninh, dân trí cao, sầm uất bậc nhất Bình Thạnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.75 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình muốn an cư tại trung tâm quận Bình Thạnh, hoặc những nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có vị trí đắc địa, tiềm năng tăng giá cao và dễ dàng cho thuê.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà vị trí VIP này!