Nhà riêng Bình Thạnh 57m² giá 11 tỷ - Hẻm xe hơi gần Metro, cho thuê ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Bình Thạnh 57m² giá 11 tỷ - Hẻm xe hơi gần Metro, cho thuê ổn định!

11 tỷ
57 m² - 193 triệu/m²

Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
8 Phòng
Phòng tắm
8 Phòng
Diện tích
57 m²

Chủ cần bán gấp căn nhà 4 tầng hẻm xe hơi Nguyễn Văn Thương, một cơ hội không thể bỏ qua cho các nhà đầu tư và gia đình!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:57m²
  • Bố trí:4 tầng, 8 phòng ngủ, 8 WC
  • Đặc điểm:Nhà xây dựng bê tông cốt thép, đang cho sinh viên thuê ổn định với dòng tiền tốt, phù hợp cải tạo làm căn hộ dịch vụ hoặc khách sạn mini.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ga Metro, thuận tiện di chuyển đến trung tâm Quận 1, Phú Nhuận và Thủ Đức
  • Bao quanh là các trường đại học lớn như HUTECH, Ngoại Thương, GTVT, khu dân trí cao
  • Hẻm xe hơi rộng rãi, có vỉa hè 2 bên, thoải mái cho việc di chuyển
  • Khu vực có nhu cầu thuê cao, sinh viên thuê kín quanh năm, tiềm năng sinh lời lớn
  • Gần cầu Sài Gòn, thuận tiện cho việc đi lại và kết nối các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:11 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê hoặc gia đình đang tìm kiếm không gian sống gần trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà và thương lượng trực tiếp với chính chủ. Cơ hội không đến lần thứ hai!