Nhà riêng Bình Tân 94m² Đường số 5 – Ô tô vào tận nhà, Giá tốt hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Bình Tân 94m² Đường số 5 – Ô tô vào tận nhà, Giá tốt hiếm có!

7.2 tỷ
94 m² - 77 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
94 m²

Tìm kiếm tổ ấm lý tưởng tại Bình Tân? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà 1 trệt 2 lầu với hẻm ô tô 8m, vị trí đắc địa, tiện nghi hoàn hảo, sẵn sàng chào đón gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:94m² (ngang 4m dài 23.5m)
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 2 lầu, tổng 3 tầng kiên cố, không gian rộng rãi, thoáng mát cho đại gia đình.
  • Đặc điểm:Hẻm rộng 8m, ô tô vào tận nhà dễ dàng. Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách siêu thị Aeon Mall Tân Phú chỉ khoảng 10 phút di chuyển, thuận tiện mua sắm, giải trí.
  • Gần Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa và Trường THCS Bình Hưng Hòa, đảm bảo việc học tập của con em.
  • Cách Chợ Bình Hưng Hòa khoảng 1km, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn như Quốc lộ 1A, Lê Trọng Tấn, thuận tiện di chuyển.
  • Gần Bệnh viện Đa khoa Bình Tân, mang lại sự an tâm về sức khỏe cho cả gia đình.
  • Khu vực có nhiều cửa hàng tiện lợi, quán ăn, dịch vụ đa dạng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7.2 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, hiện đại và tiện nghi. Đặc biệt phù hợp với những gia đình có ô tô hoặc có con nhỏ, ưu tiên sự thuận tiện về giao thông, học tập và mua sắm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp. Cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước đang chờ đón bạn!