Nhà riêng Bình Tân 76.5m² giá 6.9 tỷ - Hẻm rộng xe tải vào tận nơi! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Bình Tân 76.5m² giá 6.9 tỷ - Hẻm rộng xe tải vào tận nơi!

6.9 tỷ
76.5 m² - 90 triệu/m²

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
76.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại Bình Tân! Với diện tích 76.5m², ngang hiếm 8.5m và dài 9m, ngôi nhà được xây dựng kiên cố với kết cấu bê tông cốt thép, một lầu, sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76.5m²
  • Bố trí: 1 tầng, 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 nhà bếp, 1 phòng tắm
  • Đặc điểm: Đúc bê tông cốt thép, có ban công thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Lê Văn Quới, thuận tiện cho việc đưa đón trẻ đi học
  • Cách chợ Bình Tân chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào Tân Phú và các khu vực lân cận
  • Gần bệnh viện Đa khoa Bình Tân 1km, đảm bảo an tâm sức khỏe cho cả gia đình
  • Hẻm rộng 6m, xe tải có thể vào tận nơi, thuận tiện cho việc di chuyển và vận chuyển đồ đạc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, yên tĩnh nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Gọi ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam