Nhà riêng Bình Tân 60m² giá 6.25 tỷ - Nở hậu tài lộc, ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Bình Tân 60m² giá 6.25 tỷ - Nở hậu tài lộc, ở ngay!

6.25 tỷ
60 m² - 104 triệu/m²

Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

29 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
60 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố hiện đại với thiết kế nở hậu mang lại tài lộc và thịnh vượng, tọa lạc tại vị trí chiến lược giáp ranh Quận 6, cực kỳ thuận tiện cho việc di chuyển vào trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m² (4.1m x 14m, nở hậu 4.6m)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu và sân thượng thoáng mát
  • Đặc điểm: Công năng tối ưu với 4 phòng ngủ, 3 WC; hẻm 4m thông thoáng, khu dân cư an ninh, dân trí cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Trị Đông, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Cách trường Tiểu học và THCS Bình Trị Đông A chỉ vài phút di chuyển
  • Gần Bệnh viện Quận Bình Tân, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho cả gia đình
  • Vị trí đắc địa giáp ranh Quận 6, dễ dàng kết nối với các trục đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.25 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Hoàn hảo cho gia đình đông thành viên cần không gian sống rộng rãi, hoặc những khách hàng chú trọng phong thủy (nhà nở hậu) để an cư lạc nghiệp và phát triển tài lộc.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp và nhận mức giá ưu đãi nhất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội