Nhà riêng Bình Tân 58.3m² giá 5.75 tỷ - Hẻm ô tô thông thoáng, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Bình Tân 58.3m² giá 5.75 tỷ - Hẻm ô tô thông thoáng, sẵn sàng vào ở!

5.75 tỷ
58.3 m² - 99 triệu/m²

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
58.3 m²

Chắc hẳn bạn đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, vừa tiện nghi vừa gần gũi với thiên nhiên. Ngôi nhà này chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58.3m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, gồm 5 phòng ngủ và 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Ngang khủng 5.3m, giếng trời thoáng mát, thiết kế hiện đại và sang trọng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Lê Văn Quới, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận như Tân Phú, Bình Tân qua các tuyến đường chính
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho cuộc sống gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.75 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp cho các gia đình lớn, những ai yêu thích không gian sống rộng rãi và thoải mái, cũng như những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lâu dài.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy nhắn tin ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!