Nhà riêng Bình Tân 32m² 3.53 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Bình Tân 32m² 3.53 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

3.53 tỷ
32 m² - 110 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
32 m²

Cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại quận Bình Tân với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Căn nhà tọa lạc tại vị trí đắc địa, không gian sống thoáng đãng, yên tĩnh và an ninh, rất phù hợp cho các gia đình trẻ muốn định cư lâu dài tại TP.HCM.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m² (4m x 8m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt 1 lầu, bao gồm 2 phòng ngủ ấm cúng và 1 phòng vệ sinh sạch sẽ, tối ưu công năng sử dụng.
  • Đặc điểm: Hẻm trước nhà rộng 4m, xe máy lưu thông thoải mái, khu vực dân trí cao, hàng xóm thân thiện, nhà hướng chính Tây đón nhiều ánh sáng tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Bình Hưng Hòa chỉ 5 phút di chuyển, thuận tiện mua sắm thực phẩm tươi sống hàng ngày.
  • Gần trường Tiểu học Bình Hưng Hòa A, đảm bảo môi trường học tập tốt cho con em.
  • Cách UBND phường Bình Hưng Hòa A khoảng 800m, thuận tiện làm các thủ tục hành chính.
  • Dễ dàng kết nối ra các trục đường lớn như Tân Kỳ Tân Quý, Quốc lộ 1A để di chuyển vào trung tâm.
  • Gần nhiều cửa hàng tiện lợi, tiệm thuốc tây và các dịch vụ ăn uống trong bán kính 1km.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.53 tỷ VND (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ, những người đang tìm kiếm một tổ ấm riêng tư, an toàn với chi phí hợp lý tại khu vực quận Bình Tân đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ xem nhà trực tiếp sớm nhất!