Nhà riêng Bình Tân 21m² giá 2.6 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Bình Tân 21m² giá 2.6 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

2.6 tỷ
21 m² - 124 triệu/m²

Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
21 m²

Cơ hội sở hữu nhà riêng tại khu vực trung tâm quận Bình Tân với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Căn nhà tọa lạc tại hẻm 297 Tân Hòa Đông, không gian sống yên tĩnh, sạch sẽ và an ninh, rất thích hợp cho các gia đình trẻ hoặc người mua tích lũy tài sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 21m² (2.6m x 8m)
  • Bố trí: Nhà xây dựng 1 trệt, 1 lầu kiên cố, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh tiện nghi.
  • Đặc điểm: Hẻm trước nhà rộng 3m, xe máy ra vào thuận tiện, khu dân cư hiện hữu dân trí cao, không gian sống thoáng đãng và an toàn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Hòa Đông, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học Bình Trị Đông chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần các cửa hàng tiện lợi và dịch vụ ăn uống dọc trục đường chính
  • Kết nối nhanh chóng đến bệnh viện quận Bình Tân để chăm sóc sức khỏe
  • Dễ dàng di chuyển về hướng quận 6 và quận 11 qua đường Tân Hòa Đông

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn lý tưởng cho các cặp vợ chồng trẻ mới cưới, người độc thân muốn tìm kiếm không gian sống riêng tư hoặc nhà đầu tư mua để cho thuê lại với dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Nắm bắt ngay cơ hội sở hữu căn nhà giá tốt nhất khu vực. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!