Nhà riêng Bích Hòa Thanh Oai 35m2 4.92 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Bích Hòa Thanh Oai 35m2 4.92 tỷ - Chính chủ bán

4.92 tỷ
35 m² - 141 triệu/m²

Xã Bích Hòa, Huyện Thanh Oai, Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
35 m²

Nhà 5 tầng mới, full đồ xịn, ô tô đỗ cổng và chủ trực tiếp giao dịch nên dọn vào ở ngay tại Bích Hòa, Thanh Oai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:35m2
  • Bố trí:4 phòng ngủ, 1 phòng khách rộng và bếp chữ L liền mạch phục vụ gia đình nhiều thế hệ
  • Đặc điểm:Full nội thất, sàn gỗ, hệ thống cửa kính thoáng, công năng đầy đủ và cửa trước tiếp giáp ô tô

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 3 phút đi xe tới ĐH Đại Nam, phù hợp để ở và cho sinh viên thuê
  • Cách điểm dừng bus QL21B 100m, kết nối nhanh với Hà Đông và quốc lộ 21
  • 100m ra Vành đai 4 giúp cư dân dễ dàng di chuyển tới sân vận động Trống Đồng và các khu công nghiệp
  • Sát KĐT Ecopark, hưởng tiện ích mua sắm, trường học, khu vui chơi hiện đại
  • Gần KĐT Thanh Hà và Vinhomes Olympic, dễ tiếp cận gym, siêu thị và nhà hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4.92 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình có nhu cầu ở lâu dài hoặc nhà đầu tư muốn dòng tiền cho thuê tốt nhờ vị trí gần các khu đô thị, đại học và tuyến giao thông trọng điểm.

Liên hệ:

Đặt lịch xem nhà ngay để đón đầu cơ hội đầu tư giữ tiền với tài sản chính chủ, full đồ, giao dịch nhanh.