Nhà riêng Bến Bình Đông, Quận 8, 36m² - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Bến Bình Đông, Quận 8, 36m² - Sẵn sàng ở ngay

1.79 tỷ
18 m² - 99 triệu/m²

Phường 15, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

9 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
18 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà nhỏ xinh, thiết kế hiện đại tại trung tâm Quận 8 với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Căn nhà tọa lạc tại hẻm 29 Bến Bình Đông, không gian sống yên tĩnh, sạch sẽ, phù hợp cho gia đình trẻ hoặc người mua tích lũy tài sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 18m² (Diện tích sử dụng 36m²)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt 1 lầu, không gian tối ưu, nhà mới đẹp chỉ việc xách vali vào ở ngay.
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, pháp lý minh bạch, giao dịch công chứng nhanh chóng trong ngày.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học Lê Lai, thuận tiện đưa đón con em đi học
  • Cách đường Lương Văn Can và Cầu Số 2 chỉ vài phút di chuyển
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện
  • Gần công viên cây xanh, không gian thoáng đãng cho nhu cầu thể dục mỗi ngày
  • Tiếp cận nhanh chóng với hệ thống dịch vụ y tế và trung tâm thương mại trong bán kính 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.79 tỷ (Có thương lượng cho khách hàng thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn tuyệt vời cho các gia đình trẻ mới cưới, người độc thân muốn tìm chốn an cư tại trung tâm hoặc nhà đầu tư mua để cho thuê lại với dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế sớm nhất!