Nhà riêng Bán đảo Linh Đàm 252m² giá 15 tỷ - Mặt tiền rộng, gara ô tô! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Bán đảo Linh Đàm 252m² giá 15 tỷ - Mặt tiền rộng, gara ô tô!

hơn 15 tỷ
252 m² - 60 triệu/m²

Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
252 m²

Cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Bán đảo Linh Đàm, Hoàng Liệt, quận Hoàng Mai! Với thiết kế 4 tầng hiện đại và mặt tiền rộng 4m, ngôi nhà này không chỉ đẹp mà còn rất thuận tiện với gara ô tô bên trong. Chủ nhà đang rất thiện chí bán và sẵn sàng thương lượng giá cả!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 252m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 4 tầng
  • Đặc điểm: Mặt ngõ thông, gara ô tô, vị trí đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học Hoàng Liệt, thuận tiện cho việc học của trẻ
  • Cách chợ Hoàng Liệt chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Gần bệnh viện Bạch Mai, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình đông thành viên, những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi tại một trong những khu vực phát triển của Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!