Nhà riêng Ba Đình 70m² giá 13.9 tỷ - Vị trí đẹp, lô góc thoáng sáng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Ba Đình 70m² giá 13.9 tỷ - Vị trí đẹp, lô góc thoáng sáng!

13.9 tỷ
70 m² - 199 triệu/m²

Phường Yên Hòa, Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội

26 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
70 m²

Sở hữu ngay căn nhà VIP tại trung tâm Ba Đình với lợi thế lô góc cực thoáng, ngõ thông rộng rãi, mang lại không gian sống lý tưởng và giá trị gia tăng bền vững theo thời gian.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:70m²
  • Bố trí:Nhà xây 3 tầng kiên cố, tối ưu hóa công năng sử dụng cho gia đình
  • Đặc điểm:Nhà lô góc đón ánh sáng tự nhiên, ngõ thông thoáng, vị trí gần đường ô tô di chuyển thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các cơ quan hành chính trung tâm quận Ba Đình, thuận tiện giao dịch công việc
  • Kết nối nhanh chóng với các trục đường chính như Liễu Giai, Đội Cấn, Kim Mã
  • Hệ thống trường học chất lượng cao của quận Ba Đình nằm trong bán kính gần
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, không gian sống văn minh
  • Gần các chợ truyền thống và siêu thị tiện lợi, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:13.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Lựa chọn hoàn hảo cho gia đình muốn định cư tại trung tâm thành phố hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có pháp lý sạch, vị trí đắc địa để giữ tài sản và sinh lời.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để xem nhà thực tế và thương lượng chính với chủ nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam