Nhà riêng Âu Cơ Tây Hồ 27m² giá chỉ 1.75 tỷ - Lô góc 2 mặt ngõ thoáng mát! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Âu Cơ Tây Hồ 27m² giá chỉ 1.75 tỷ - Lô góc 2 mặt ngõ thoáng mát!

1.75 tỷ
27 m² - 65 triệu/m²

Quận Tây Hồ, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
27 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm nhà riêng tại đường Âu Cơ, quận Tây Hồ! Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một ngôi nhà lô góc với 2 mặt ngõ, không chỉ mang lại không gian sống thoáng đãng mà còn thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27m²
  • Bố trí: Kết cấu nhà hợp lý, không gian thông thoáng.
  • Đặc điểm: Lô góc 2 mặt ngõ, mặt tiền rộng 3.9m, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Âu Cơ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường Tiểu học Âu Cơ chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Gần bến xe buýt, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Nhiều quán cà phê, nhà hàng xung quanh, đáp ứng nhu cầu giải trí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.75 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, thoải mái và gần gũi với thiên nhiên, cũng như các nhà đầu tư bất động sản muốn tìm kiếm lợi nhuận từ việc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng giá cả!