Nhà riêng An Lạc Green Hoài Đức 90,6m² 24 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng An Lạc Green Hoài Đức 90,6m² 24 tỷ - Chính chủ bán

24 tỷ
91 m² - 264 triệu/m²

Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
91 m²

Chính chủ đang bán gấp nhà 1 sổ 2 căn An Lạc Green, 3 ô tô tránh, sẵn sàng bàn giao cho gia đình hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:90,6m²
  • Bố trí:5 tầng mặt tiền 8,6m x sâu 10,6m, không gian linh hoạt nhiều phòng ngủ và công năng phụ
  • Đặc điểm:Sổ đỏ riêng từng căn, vị trí ô góc, 3 ô tô tránh trước nhà, công năng phù hợp kinh doanh và cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện Đa khoa Hoài Đức, chăm sóc sức khỏe nhanh chóng
  • Trường THPT Hoài Đức A và trường Tiểu học Vân Canh trong vòng 2km cho con em đi học
  • Sân bóng An Lạc Green đối diện khu nhà đáp ứng nhu cầu thể thao của cả gia đình
  • Đường 3.5 kết nối trực tiếp đến Đại lộ Thăng Long, thuận lợi cho xe máy và ô tô
  • Cách Đại học Công nghiệp Hà Nội và Đại học Sư phạm Hà Nội chỉ vài phút, dễ dàng cho thuê sinh viên

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:24 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình lớn cần không gian riêng cho hai thế hệ, nhà đầu tư săn dự án cho thuê dài hạn hoặc kinh doanh mặt phố

Liên hệ:

Để lại yêu cầu ngay để được hướng dẫn xem nhà và nhận báo giá ưu tiên.