Nhà riêng An Khánh - Hoài Đức 33m² giá 2.8 tỷ - Ô tô đỗ cửa, KD nhỏ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng An Khánh - Hoài Đức 33m² giá 2.8 tỷ - Ô tô đỗ cửa, KD nhỏ

2.8 tỷ
33 m² - 85 triệu/m²

Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Năm xây dựng
2025
Diện tích
33 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời tại khu vực Đông La - An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội. Căn nhà nằm trong ngõ thông, ô tô có thể đỗ cửa, rất thuận tiện cho việc sinh hoạt và kinh doanh nhỏ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m²
  • Bố trí: 3.5 tầng gồm phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà mới xây năm 2025, hướng Tây Nam, đất ở thổ cư, giấy tờ pháp lý đầy đủ (sổ đỏ)

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận lợi cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Đông La khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng đa dạng
  • Thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố và khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.8 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ, những ai cần không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!