Nhà riêng An Dương Vương 46m² - Ô tô vào nhà, nội thất đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng An Dương Vương 46m² - Ô tô vào nhà, nội thất đẹp

12.5 tỷ
46 m² - 272 triệu/m²

Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
46 m²

Nhà riêng dân xây kiên cố tại đường An Dương Vương, Tây Hồ, 4 tầng 4 ngủ, ô tô vào tận nhà, nội thất hoàn thiện hiện đại, về ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng gồm phòng khách, bếp ăn, 4 phòng ngủ, 4 wc, khu để xe ô tô ngay tầng 1.
  • Đặc điểm: Nhà dân tự xây chắc chắn, nội thất cao cấp, mặt tiền 4,2m thoáng, ngõ ô tô tránh, phù hợp gia đình cần không gian sống tiện nghi.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực Tây Hồ phát triển, xung quanh đầy đủ siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, quán cà phê và dịch vụ ăn uống.
  • Dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố qua các trục đường lớn, thuận tiện đi làm ở các quận lân cận.
  • Gần khu vực ven Hồ Tây, không khí thoáng mát, nhiều không gian đi bộ và tập thể dục.
  • Hạ tầng xung quanh hoàn thiện, đường sá rộng rãi, an ninh khu dân cư tốt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 12.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình trẻ hoặc nhiều thế hệ cần nhà ở trung tâm, ưu tiên chỗ ở yên tĩnh, muốn có chỗ để ô tô trong nhà và sẵn nội thất để vào ở ngay.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế, tránh bỏ lỡ căn hiếm tại khu An Dương Vương, Tây Hồ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội