Nhà riêng An Dương Hải Phòng 40m² 2.699 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng An Dương Hải Phòng 40m² 2.699 tỷ - Chính chủ bán

2.699 tỷ
40 m² - 67 triệu/m²

Phường An Hải, Huyện An Dương, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
40 m²

Nhà 3 tầng Tổ 8 An Dương, chính chủ bán, ô tô thông vòng quanh, sẵn sàng vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:40m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ - 3 WC - phòng khách - bếp - phòng thờ - sân phơi
  • Đặc điểm:Thiết kế hiện đại, đường ô tô 4m, dân trí cao, sổ đỏ chính chủ và hỗ trợ vay 70-85%.

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ An Dương phục vụ nhu cầu ăn uống và mua sắm hàng ngày ngay gần nhà
  • Trường THCS An Hải và Trường Tiểu học An Hải cách vài phút, thuận tiện cho con em
  • Bệnh viện Đa khoa huyện An Dương cùng trạm y tế thị trấn sẵn sàng hỗ trợ y tế
  • UBND huyện An Dương, công an và các dịch vụ tài chính đều nằm trong khu trung tâm thị trấn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.699 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình nhiều thế hệ cần nhà ô tô vào, pháp lý rõ ràng, khu dân cư an toàn, dễ nâng cấp thêm nội thất.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn và hẹn lịch xem nhà trong ngày.