Nhà riêng An Đồng An Dương 82m² giá 1.85 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng An Đồng An Dương 82m² giá 1.85 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

1850 tỷ
82 m² - 22561 triệu/m²

Phường An Đồng, Huyện An Dương, Thành phố Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
82 m²

Cơ hội sở hữu không gian sống lý tưởng tại khu vực An Đồng đang phát triển mạnh mẽ, căn nhà sở hữu vị trí đẹp cùng pháp lý minh bạch, sẵn sàng đón chủ nhân mới vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 82m²
  • Bố trí: Nhà 1.5 tầng thiết kế tối ưu công năng, bao gồm phòng khách, phòng ngủ và không gian bếp thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, nền móng chắc chắn, sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ An Đồng chỉ khoảng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm sinh hoạt hàng ngày
  • Gần bệnh viện Việt Tiệp cơ sở 2, đảm bảo tiếp cận dịch vụ y tế chất lượng cao
  • Hệ thống trường học các cấp từ mầm non đến THCS An Đồng nằm trong bán kính 1km
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố Hải Phòng qua trục cầu An Dương
  • Khu vực dân cư đông đúc, văn minh, an ninh đảm bảo và không gian sống yên tĩnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.85 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm nơi an cư lạc nghiệp với ngân sách hợp lý, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá tại khu vực vệ tinh Hải Phòng.

Liên hệ:

Quý khách hàng vui lòng liên hệ ngay để được xem nhà trực tiếp và chốt giá tốt nhất hôm nay!