Nhà riêng 90m² tại Kênh 19 Tháng 5, Tân Phú - Giá chỉ 10.6 tỷ, cơ hội hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng 90m² tại Kênh 19 Tháng 5, Tân Phú - Giá chỉ 10.6 tỷ, cơ hội hiếm có!

10.6 tỷ
90 m² - 118 triệu/m²

Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
90 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 90m² lý tưởng tại Kênh 19 Tháng 5, Tân Phú. Với thiết kế 1 trệt 2 lầu, ngôi nhà cũ đang chờ bạn biến hóa thành không gian sống mơ ước của riêng mình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu
  • Đặc điểm: Nhà cũ tiện thiết kế xây sửa mới

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Aeon Tân Phú và khu CeLaDon, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Khu dân cư an ninh, sạch sẽ, văn minh
  • Kết nối dễ dàng với các trục đường lớn như Tân Kỳ Tân Quý, Nguyễn Cửu Đàm, Vườn Lài
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến các quận trung tâm như quận 1, quận 3, quận 10
  • Gần sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện cho việc đi lại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này hoàn hảo cho gia đình tìm kiếm một không gian sống thoải mái, kết nối thuận tiện và gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà miễn phí và sở hữu cơ hội hiếm có này! Chúng tôi cam kết sẽ mang đến cho bạn giá tốt nhất từ chủ nhà.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Phường Tân Sơn Nhì, Thành phố Hồ Chí Minh
Tỉnh/Thành: Hồ Chí Minh