Nhà riêng 88m² Kiệt Nguyễn Duy Hiệu, Đà Nẵng - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng 88m² Kiệt Nguyễn Duy Hiệu, Đà Nẵng - Ô tô vào tận nhà!

10 tỷ
88 m² - 114 triệu/m²

Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
88 m²

Chào đón cơ hội sở hữu căn nhà 2 tầng kiệt ô tô tại trung tâm Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, nơi an cư lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời vượt trội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:88m²
  • Bố trí:Nhà 2 tầng, thiết kế hiện đại với mặt tiền ngang 4m và nở hậu, tối ưu không gian sống.
  • Đặc điểm:Nhà chính chủ, kiệt ô tô rộng rãi, xe hơi vào tận cửa, đảm bảo phong thủy tốt với thiết kế nở hậu.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển Mỹ Khê chỉ vài phút đi xe máy, thuận tiện cho các hoạt động vui chơi, giải trí và nghỉ dưỡng.
  • Nằm sát trục đường Nguyễn Văn Thoại sầm uất, dễ dàng kết nối giao thông đến các khu vực trung tâm thành phố và các điểm du lịch nổi tiếng.
  • Tiếp cận nhanh chóng Chợ Bắc Mỹ An, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm, thực phẩm tươi sống hàng ngày.
  • Gần Đại học Kinh tế Đà Nẵng, thuận lợi cho việc học tập của con em hoặc cho thuê sinh lời.
  • Khu vực dân cư văn minh, an ninh tốt, hạ tầng đồng bộ và phát triển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:10 tỷ (có thương lượng trực tiếp với chính chủ)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình tìm kiếm không gian sống tiện nghi, gần biển và trung tâm. Cũng là lựa chọn hoàn hảo cho nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có giá trị tăng trưởng cao tại thành phố du lịch Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp, cảm nhận không gian và tiềm năng của ngôi nhà.