Nhà riêng 76 Nguyễn Sơn, Tân Phú 48m² giá 4.38 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng 76 Nguyễn Sơn, Tân Phú 48m² giá 4.38 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

4.38 tỷ
48 m² - 91 triệu/m²

Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
48 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời tại quận Tân Phú! Căn nhà nằm tại địa chỉ 76, đường Nguyễn Sơn với diện tích 48m², thích hợp cho gia đình hoặc đầu tư cho thuê. Hiện trạng 1 lầu được chia thành 4 phòng trọ, mang lại thu nhập ổn định 10 triệu/tháng. Đường hẻm rộng rãi, xe hơi có thể vào tận nhà, chỉ cách mặt tiền 50m, thuận tiện cho việc di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m²
  • Bố trí: 1 lầu, chia thành 4 phòng trọ cho thuê
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi, cách mặt tiền 50m, cho thuê 10 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Thạnh, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1,2 khoảng 500m, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Tân Phú, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Đường giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.38 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ, hoặc những nhà đầu tư muốn tìm kiếm tài sản cho thuê với thu nhập ổn định.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội tốt này!