Nhà riêng 64m² tại xã Trung Chánh, Hóc Môn - Nhà mới đẹp, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng 64m² tại xã Trung Chánh, Hóc Môn - Nhà mới đẹp, vào ở ngay!

3.78 tỷ
64 m² - 59 triệu/m²

Xã Trung Chánh, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
64 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt vời tại xã Trung Chánh, huyện Hóc Môn. Ngôi nhà có diện tích 64m², thiết kế hiện đại với 2 tầng, bao gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, rất phù hợp cho gia đình. Đặc biệt, nhà mới hoàn toàn, bạn chỉ cần xách vali vào ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà mới, đẹp, sổ hồng chính chủ, hẻm 3m, hướng Đông Nam

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ đầu mối Hóc Môn chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Thích hợp cho việc di chuyển với hẻm 3m thông thoáng
  • Hệ thống an ninh tốt, đảm bảo cuộc sống yên bình cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.78 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ, người có nhu cầu tìm kiếm không gian sống thoải mái, đầy đủ tiện nghi tại khu vực Hóc Môn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp này! Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà nhé!