Nhà riêng 36m² tại Huỳnh Văn Nghệ, Tân Bình - Giá 4,63 tỷ, chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
15 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng 36m² tại Huỳnh Văn Nghệ, Tân Bình - Giá 4,63 tỷ, chính chủ!

4.63 tỷ
36 m² - 129 triệu/m²

15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
36 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà riêng tuyệt đẹp tại đường Huỳnh Văn Nghệ, phường Tân Sơn, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh! Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một không gian sống lý tưởng, vừa yên tĩnh vừa thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: Nhà 1 tầng, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm.
  • Đặc điểm: Nội thất đầy đủ, hướng cửa chính và ban công đều Tây, tạo không gian thoáng đãng cho căn nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Bệnh viện Đa khoa Tâm trí Sài Gòn chỉ vài phút đi bộ, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn.
  • Công viên Cây Sộp và Công viên Nguyễn Sỹ Sách gần đó, lý tưởng cho những ngày thư giãn và tập thể dục.
  • Siêu thị Winmart+ và Bách Hóa Xanh ngay gần nhà, giúp bạn dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Giao thông thuận tiện với mặt tiền rộng 4m và ngõ vào cũng 4m, dễ dàng di chuyển bằng xe máy hoặc ô tô.
  • Pháp lý đầy đủ với sổ hồng chính chủ, bạn hoàn toàn yên tâm về giấy tờ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,63 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà thứ hai để nghỉ ngơi, thư giãn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam