Nhà riêng 3 tầng Giải Phóng Nam Định 56m² - Ô tô vào nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng 3 tầng Giải Phóng Nam Định 56m² - Ô tô vào nhà

3.38 tỷ
56 m² - 60 triệu/m²

Thành Phố Nam Định, Tỉnh Nam Định

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
56 m²

Nhà riêng 3 tầng xây đơn lập tại khu Giải Phóng - Phùng Khắc Khoan, ngõ rộng 2 ô tô tránh nhau, ô tô đỗ trong sân, phù hợp gia đình tìm chỗ an cư lâu dài tại trung tâm Nam Định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:56m²
  • Bố trí:Nhà 3 tầng gồm phòng khách, bếp riêng biệt, 3 phòng ngủ, 4 vệ sinh khép kín, phòng thờ và sân phơi thoáng.
  • Đặc điểm:Nhà xây đơn lập, móng cọc chắc chắn, thiết kế hiện đại, ngõ 2 ô tô tránh, ô tô vào tới sân, gần trường học và chợ, giao thông di chuyển thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện.
  • Gần trường học các cấp, thuận tiện đưa đón con em đi học hàng ngày.
  • Chợ truyền thống và các cửa hàng, siêu thị mini bán kính gần, dễ dàng mua sắm nhu yếu phẩm.
  • Kết nối nhanh ra trục đường Giải Phóng và các tuyến chính của thành phố Nam Định, thuận lợi đi làm và di chuyển liên tỉnh.
  • Xung quanh có nhiều quán ăn, quán cafe, dịch vụ sinh hoạt đáp ứng nhu cầu giải trí và tiện ích đô thị.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.38 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Rất phù hợp cho gia đình trẻ hoặc gia đình nhiều thế hệ muốn tìm nhà ở ổn định, đầy đủ tiện ích, ngõ ô tô tránh, hoặc người mua để ở kết hợp làm văn phòng nhỏ, kinh doanh online.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ sớm để được cung cấp thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp, ưu tiên khách thiện chí quyết định nhanh.