Nhà riêng 22m² tại Đống Đa giá 5.5 tỷ - Vị trí đẹp, thương lượng tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng 22m² tại Đống Đa giá 5.5 tỷ - Vị trí đẹp, thương lượng tốt!

5.5 tỷ
22 m² - 250 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
22 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà riêng tuyệt đẹp tại quận Đống Đa, Hà Nội! Với diện tích 22m², thiết kế 5 tầng thông sàn, ngôi nhà này mang đến không gian sống thoáng đãng với 3 phòng ngủ rộng rãi và sáng sủa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 22m²
  • Bố trí: 5 tầng, 3 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Nhà thông sàn, vuông vắn, sổ đỏ đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách phố vài bước chân, giao thông thuận lợi ra Tôn Đức Thắng, Cát Linh, Văn Miếu, Xã Đàn
  • Khu dân trí cao, an ninh tốt
  • Gần chợ và các trường học như Trường THCS & THPT Đống Đa
  • Chỉ mất vài phút đến bệnh viện Xanh Pôn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp với các gia đình nhỏ hoặc những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!