Nhà riêng 108.8m² tại Bình Thọ, Thủ Đức giá 9.5 tỷ - Vị trí đắc địa, tiềm năng cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng 108.8m² tại Bình Thọ, Thủ Đức giá 9.5 tỷ - Vị trí đắc địa, tiềm năng cao!

9.5 tỷ
108 m² - 88 triệu/m²

Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
108 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời tại Phường Bình Thọ, TP. Thủ Đức! Với giá 9.5 tỷ, đây là một lựa chọn đáng giá cho những ai tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:108.8m²
  • Bố trí: Diện tích rộng rãi, phù hợp cho gia đình lớn hoặc có thể chia thành nhiều phòng
  • Đặc điểm: Nhà nằm trong hẻm xe tải, gần các chung cư lớn như Moonlight, Lotte, VNVC. Hệ số sử dụng đất đạt 6.0, tiềm năng phát triển cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Thọ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách ga Metro chỉ 800m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Hệ thống trường học, bệnh viện, và các dịch vụ công cộng khác trong bán kính 1km
  • Đường Đặng Văn Bi chỉ cách 50m, dễ dàng kết nối giao thông

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:9.5 tỷ VND (bớt lộc cho người thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đông người, hoặc nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng từ vị trí sầm uất. Với các tiện ích xung quanh phong phú, đây sẽ là nơi lý tưởng để sinh sống và phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!