Nhà Phường Rạch Ông Quận 8 31m² giá 5.3 tỷ - Gần chợ Rạch Ông chỉ 50m! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phường Rạch Ông Quận 8 31m² giá 5.3 tỷ - Gần chợ Rạch Ông chỉ 50m!

5.3 tỷ
31 m² - 171 triệu/m²

Phường Rạch Ông, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
31 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt vời tại Phường Rạch Ông, Quận 8, chỉ cách chợ Rạch Ông 50m! Đây là cơ hội lý tưởng cho gia đình bạn với một không gian sống tiện nghi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m² (2,7m x 11,5m, nở hậu 5m)
  • Bố trí: Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm, có ban công và hẻm trước nhà rộng 5m.
  • Đặc điểm: Vị trí thuận lợi, cách cầu Chữ Y 300m, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm như Q1, Q3, Q4, Q5, Q7, Q10 chỉ trong 5 đến 10 phút.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non, tiểu học và trung học, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Rạch Ông chỉ 50m, mua sắm dễ dàng và nhanh chóng.
  • Có nhiều cây xăng, siêu thị và các dịch vụ tiện ích khác trong khu vực.
  • Giao thông thuận lợi, gần các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.3 tỷ (thương lượng chính chủ).

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình muốn tìm một nơi ở yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn đảm bảo tiện ích đầy đủ cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam