6 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà Phường Hải Tân 57m² 3,39 tỷ - Ô tô vào tận nhà, sẵn ở
3.39 tỷ
57 m² - 59 triệu/m²
Phường Hải Tân, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
57 m²
Ô tô vào tận nhà và toàn bộ nội thất được tặng kèm, chủ chuyển ra đô thị nên sẵn sàng giao dịch ngay.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:57,3m²
- Bố trí:4 phòng ngủ, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi và chỗ để xe rộng rãi
- Đặc điểm:3 tầng kiên cố hướng Tây, full nội thất gồm 5 điều hòa, 3 bình nóng lạnh và máy sưởi, chỉ cần xách vali về ở
Tiện ích xung quanh:
- Gần cụm trường mầm non, tiểu học và THCS Hải Tân để con em đi học chỉ vài phút
- Chợ Hải Tân phục vụ mua sắm hàng ngày ngay trong bán kính đi bộ
- Bến xe Hải Dương thuận tiện kết nối các tỉnh, chỉ vài phút lái xe
- Nhà văn hóa phường Hải Tân hoạt động sôi nổi, thuận tiện sinh hoạt cộng đồng
- Oto đỗ ngày đêm tại khu vực trước nhà và bãi xe cách 15m có sức chứa hơn 30 xe
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:3,39 tỷ
Phù hợp với ai:
Đáp ứng nhu cầu gia đình nhiều thế hệ muốn nhà rộng, sẵn nội thất, ôtô vào tận cửa và tiện kết nối công việc.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để lên lịch xem và thương lượng trực tiếp khi chủ cần bán gấp.