Nhà Phường Hải Cảng Quy Nhơn 49.9m² giá 2.8 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phường Hải Cảng Quy Nhơn 49.9m² giá 2.8 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

2.8 tỷ
49.9 m² - 56 triệu/m²

Phường Hải Cảng, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
49.9 m²

Tìm kiếm tổ ấm nhỏ xinh giữa lòng Quy Nhơn sôi động? Căn nhà 2 tầng tại Phường Hải Cảng chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho gia đình bạn, mang đến cuộc sống tiện nghi và ấm cúng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:49.9m²
  • Bố trí:Nhà 2 tầng gồm 2 phòng ngủ, 2 WC, cùng sân phơi rộng rãi, thoáng mát, tối ưu công năng sử dụng.
  • Đặc điểm:Nhà nhỏ xinh với thiết kế hiện đại, sổ hồng chính chủ đẹp, nằm trên con đường rộng, khu dân cư yên tĩnh và văn minh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Chợ Lớn Quy Nhơn, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Cách Bệnh viện Đa khoa Thành phố Quy Nhơn chỉ vài phút di chuyển, đảm bảo an tâm về y tế.
  • Tiếp cận dễ dàng các trường học uy tín như Tiểu học Lê Hồng Phong, THCS Lương Thế Vinh.
  • Dễ dàng di chuyển ra bãi biển Quy Nhơn và Quảng trường Trung tâm, tận hưởng không khí biển trong lành.
  • Khu vực an ninh tốt, đường xá thông thoáng, mang lại cuộc sống tiện lợi và thoải mái.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ mong muốn một không gian sống tiện nghi, ấm cúng ngay trung tâm thành phố, dễ dàng tiếp cận mọi tiện ích mà vẫn đảm bảo sự riêng tư, yên tĩnh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tổ ấm mơ ước này! Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà sớm nhất.