Nhà Phước Sơn Vũng Tàu 172.3m² giá 16 tỷ - Vị trí đắc địa, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phước Sơn Vũng Tàu 172.3m² giá 16 tỷ - Vị trí đắc địa, đầu tư sinh lời!

16 tỷ
172 m² - 93 triệu/m²

Phường 11, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
172 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời tại khu nhà ở Phước Sơn, phường 11, thành phố Vũng Tàu. Với vị trí đắc địa ngay trên Quốc Lộ 51B (đường 2/9), căn nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 172.3 m²
  • Bố trí: Kích thước 10 x 18 m, phân lô vuông vức
  • Đặc điểm: Nhà góc 2 mặt tiền, hướng Đông Nam thoáng mát, đường mặt tiền rộng 16.5m có vỉa hè 2 bên

Tiện ích xung quanh:

  • Bệnh viện Đa khoa Vũng Tàu chỉ cách 1km, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Trường học các cấp gần kề, thuận lợi cho con em đi học
  • Siêu thị và các cửa hàng tiện lợi ngay gần, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Chỉ mất vài phút để đến bãi biển, lý tưởng cho những ai yêu thích không gian biển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm một chốn an cư lý tưởng hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.