Nhà Phước Long B, Thủ Đức 14m² giá 1 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phước Long B, Thủ Đức 14m² giá 1 tỷ - Chính chủ bán

1 tỷ
14 m² - 71 triệu/m²

Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

4 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
14 m²

Căn nhà nhỏ gọn tại Phường Phước Long B, TP Thủ Đức đang là lựa chọn rất đáng chú ý cho khách mua ở thực hoặc đầu tư giữ tiền nhờ vị trí gần ga Metro, pháp lý sổ hồng riêng và mức giá chỉ 1 tỷ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:14m²
  • Bố trí:1 trệt + 3 lửng, 1 WC, tối ưu không gian sử dụng
  • Đặc điểm:Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, công chứng sang tên nhanh, vị trí gần ga Metro Phước Long

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ khu dân cư, thuận tiện mua sắm và sinh hoạt hằng ngày
  • Xung quanh có trường học các cấp, phù hợp gia đình có con nhỏ
  • Di chuyển nhanh đến ga Metro Phước Long, kết nối giao thông thuận lợi
  • Dễ dàng ra các trục đường lớn như Đỗ Xuân Hợp và Xa lộ Hà Nội
  • Khu vực dân cư hiện hữu, đầy đủ dịch vụ ăn uống và tiện ích đô thị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:1 tỷ
  • Pháp lý:Sổ hồng riêng, công chứng sang tên nhanh chóng

Phù hợp với ai:

Phù hợp người mua ở thực cần một căn nhà riêng gọn gàng tại TP Thủ Đức, người trẻ muốn an cư gần Metro hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm pháp lý rõ ràng, dễ thanh khoản.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế, kiểm tra pháp lý và chốt cơ hội sở hữu căn nhà giá tốt tại Phước Long B trước khi bị khách khác giữ chỗ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam