Nhà Phúc Xá, Ba Đình 61m² giá 15.5 tỷ - Thang máy xịn, ô tô đỗ cửa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phúc Xá, Ba Đình 61m² giá 15.5 tỷ - Thang máy xịn, ô tô đỗ cửa!

15.5 tỷ
65 m² - 238 triệu/m²

Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
65 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà mới kính koong tuyệt đẹp tại Phúc Xá, Ba Đình! Đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi và đầy đủ tiện ích.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61m²
  • Bố trí: 6 phòng ngủ khép kín, 1 phòng thờ, 2 phòng khách, 2 sân phơi
  • Đặc điểm: 6 tầng, thang máy, ngõ thông ô bàn cờ, ô tô tải qua nhà, ô tô dừng đỗ cách 10m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mẫu giáo, cấp 1, 2, 3, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách các trường Cao đẳng Y, Xây Dựng, Tài chính Kế Toán chỉ vài phút đi bộ
  • Gần Bệnh viện Melatec và Bệnh viện Hoè Nhai, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn
  • Chợ Long Biên và các chợ dân sinh gần kề, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Cách Hồ Hoàn Kiếm và Hồ Tây chỉ 1km, dễ dàng tận hưởng không gian thư giãn
  • Trung tâm Ba Đình với nhiều tiện ích đa dạng, phục vụ mọi nhu cầu sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi, đầy đủ tiện nghi và gần gũi với các tiện ích xã hội. Hoàn hảo cho những ai yêu thích cuộc sống năng động tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để xem nhà và cảm nhận không gian sống tuyệt vời!