Nhà Phú Mỹ 57m² giá 11.8 tỷ - Ngõ ô tô kinh doanh, xây sửa CCMN! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phú Mỹ 57m² giá 11.8 tỷ - Ngõ ô tô kinh doanh, xây sửa CCMN!

11.8 tỷ
57 m² - 207 triệu/m²

Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
57 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời tại Phú Mỹ, Nam Từ Liêm, Hà Nội! Đây là một sản phẩm bất động sản hiếm có, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, mặt tiền khoảng 4m, thiết kế vuông vắn dễ dàng cải tạo hoặc xây mới
  • Đặc điểm: Ngõ ô tô vào tận nhà, thuận lợi cho việc kinh doanh, sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch sẽ

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực dân cư đông đúc, nhu cầu thuê nhà cao
  • Cách các tiện ích như chợ, siêu thị chỉ trong vòng 500m
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm và các quận lân cận
  • Gần các trường học và bệnh viện, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.8 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các nhà đầu tư, những ai muốn xây dựng căn hộ cho thuê, hoặc gia đình mong muốn một không gian sống tiện nghi trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn mọi thông tin cần thiết.